BR 1802 ให้เช่าโกดัง 3,500 ตารางเมตร พร้อมออฟฟิศ พื้นที่ใหญ่ อำเภอบ้านบึง จังหวัดชลบุรี พร้อมเข้าอยู่

อัพเดทล่าสุด 11 พ.ค. 2569 21:20:46 น. เข้าชม 0 ครั้ง

ราคา 80 บาท

  • ผู้ลงประกาศ : PL Real Estate Broker Pl RealEstate Broker
  • ความต้องการ : ให้เช่า
  • สภาพสินค้า : สินค้าใหม่
  • วันที่ลงประกาศ : 11 พ.ค. 2569
  • อัพเดทล่าสุด : 11 พ.ค. 2569 21:20:46 น.
  • ที่อยู่ : โกดัง บ้านบึง ใกล้ -
  • จังหวัด : ชลบุรี
  • เบอร์โทรศัพท์ : 0845025366
  • Email : email@gmail.com

รายละเอียดประกาศ

ให้เช่าโกดังเก็บสินค้า โรงงาน คลังสินค้า พร้อมออฟฟิศ พื้นที่ใหญ่ อำเภอบ้านบึง จังหวัดชลบุรี พร้อมเข้าอยู่

สนใจติดต่อ
Agent คุณบัว (Bua)
Tel: 093-646-4597
LINE ID: Bua093

ค่าเช่า 80 บาท/ตารางเมตร

ให้เช่าโกดังเก็บสินค้าและคลังสินค้า ทำเลดี พิกัดบ้านบึง ชลบุรี เหมาะสำหรับเก็บสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า โรงงานขนาดเล็ก โลจิสติกส์ ธุรกิจออนไลน์ และธุรกิจขนส่ง เดินทางสะดวก รองรับรถบรรทุกและตู้คอนเทนเนอร์

รายละเอียดทรัพย์

* พื้นที่อาคาร 3,500 ตารางเมตร
* ห้องนอน 5 ห้อง
* ห้องน้ำ 2 ห้อง
* ห้องออฟฟิศ 3 ห้อง
* พื้นคอนกรีตรองรับน้ำหนักได้ 10 ตัน/ตรม.
* ระบบไฟฟ้า 3 เฟส
* ระบบน้ำประปาพร้อมใช้งาน
* พร้อมเข้าอยู่ทันที

ราคาเช่า

* ค่าเช่า 80 บาท/ตารางเมตร
* เงินประกัน 3 เดือน
* ล่วงหน้า 1 เดือน

เวลานัดเข้าชมสถานที่
เปิดเข้าชมได้เวลา 10.00 น. - 16.00 น.

Agent คุณบัว (Bua)
Tel: 093-646-4597
LINE ID: Bua093
Line: Line.me/ti/p/VLsrAErtoX

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากเช่า/ขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

รหัสเดิม
BST1204

ประกาศ/โฆษณาอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข 349ม. อาคารพาณิชย์ 2 คูหา 4ชั้น บิ๊กซี ติวานนท์ 199ม. 32 ตร.วา. 500 ตร.ม. 7ห้อง รพ.ศรีธัญญา 1 กม.

(นนทบุรี) - อสังหาริมทรัพย์ » ตึกแถว 12 พ.ค. 2569

ราคา 39,999 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

โรงเรียนนานาชาติ RIS 2.8 กม. มิสทีน ใกล้ MRTราษฎร์พัฒนา 1.4กม. บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3นอน รพ.รามคำแหง 2 1 กม. 2น้ำ 40 ตร.ว. 200 ตร.ม.3แอร์

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » บ้านเดี่ยว 12 พ.ค. 2569

ราคา 18,999 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

3แอร์ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3นอน 2น้ำ รพ.รามคำแหง 2 1 กม. นานาชาติ RIS มิสทีน MRTราษฎร์พัฒนา 1.4กม. MRT น้อมเกล้า 1.7 กม. 40 ตร.ว. 200 ตร.ม.

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » บ้านเดี่ยว 12 พ.ค. 2569

ราคา 17,999 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

นานาชาติ RIS มิสทีน MRTราษฎร์พัฒนา 1.4กม. MRT น้อมเกล้า 1.7 กม. 3แอร์ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3นอน รพ.รามคำแหง 2 1 กม. 2น้ำ 40 ตร.ว. 200 ตร.ม.

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » บ้านเดี่ยว 12 พ.ค. 2569

ราคา 18,499 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

ใกล้ตลาดสดขนงพระ 900 ม. วัดหนองตะกู 1 กม. คฤหาสน์ 2ชั้น 4-5 นอน 5 น้ำ พูลวิลล่าเขาใหญ่ ขนงพระ ปากช่อง และ ที่ดิน 2 ไร่ 800 ตร.ม.

(นครราชสีมา) - อสังหาริมทรัพย์ » บ้านเดี่ยว 12 พ.ค. 2569

ราคา 79,999 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

ลงประกาศฟรี ทั่วไทย