ขายที่ดินเขาใหญ่ แปลงมุม 289.9 ตร.ว ภูภัทรา 3 วิวธรรมชาติ ติดถนน 2 ด้าน

อัพเดทล่าสุด 11 เม.ย. 2569 12:19:42 น. เข้าชม 10 ครั้ง

ราคา 4,348,500 บาท

  • ผู้ลงประกาศ : Dara House Chayanansiripak
  • ความต้องการ : ต้องการขาย
  • สภาพสินค้า : สินค้าใหม่
  • วันที่ลงประกาศ : 11 เม.ย. 2569
  • อัพเดทล่าสุด : 11 เม.ย. 2569 12:19:42 น.
  • ที่อยู่ : ภูภัทรา เขาใหญ่ ใกล้ พีบีวัลเลย์
  • จังหวัด : นครราชสีมา
  • เบอร์โทรศัพท์ : 0938924954
  • Email : noiestate7722@gmail.com

รายละเอียดประกาศ

ขายที่ดินแปลงมุม 289.9 ตร.ว โครงการภูภัทรา 3 ปากช่อง – เขาใหญ่ ติดถนน 2 ด้าน วิวธรรมชาติ ใกล้แหล่งท่องเที่ยว

ที่ดินสวย ทำเลดีในโครงการจัดสรรชื่อดัง ภูภัทรา 3 แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน บรรยากาศธรรมชาติ เงียบสงบ เหมาะปลูกบ้านตากอากาศ หรือซื้อไว้ลงทุนระยะยาว

รายละเอียดแปลงที่ดิน
- ขนาด 289.9 ตารางวา
- หน้ากว้าง 33 เมตร ลึก 36 เมตร
- แปลงเลขที่ 23 ในโครงการ 3
- พิกัด: 14.57515844,101.22485729
- ติดถนน 2 ด้าน

- คาเฟ่ภิรมม์ Have a Good Day Hub

ราคาขายเพียง 4,348,500 บาท
เฉลี่ย 15,000 บาท ต่อ ตร.วา

สนใจติดต่อ:Dara House
โทร 093-892-4954 คุณดา
แอดไลน์อัตโนมัติ https://lin.ee/F94zNOy
รับปรึกษาอสังหา ทำการตลาด และดำเนินเรื่องสินเชื่อให้ฟรี

ประกาศ/โฆษณาอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

Elio DelRay Sukhumvit 64 Safe Convenient 8th Floor BTS Punnawithi

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » คอนโดมิเนียม 12 พ.ค. 2569

ราคา 9,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Ashton Asoke Safe Peaceful Convenient 12th Floor BTS Asoke

ราคา 30,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Ceil by Sansiri Private Convenient 10th Floor BTS Ekkamai

ราคา 32,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Regent Home Bangna Safe Peaceful 23rd Floor BTS Bangna

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » คอนโดมิเนียม 11 พ.ค. 2569

ราคา 11,500 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

ขายโฮมออฟฟิศหรู 4 ชั้น ติดถนนนวลจันทร์ หน้ากว้าง 5.5 เมตร

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » ทาวน์เฮาส์ 11 พ.ค. 2569

ราคา 11,500,000 บาท

เข้าชม 2 ครั้ง

ลงประกาศฟรี ทั่วไทย