ขายคอนโด Botanica โบทานิก้า เขาใหญ่ หมูสี 50 ตร.ม. วิวภูเขา ตึก A ชั้น 6 ใกล้ถนนธนะรัชต์ (~70,000 บ./ตร.ม.)

อัพเดทล่าสุด 10 เม.ย. 2569 15:50:31 น. เข้าชม 8 ครั้ง

ราคา 3,500,000 บาท

  • ผู้ลงประกาศ : TPI Thaipropertyinvestor
  • ความต้องการ : ต้องการขาย
  • สภาพสินค้า : สินค้าใหม่
  • วันที่ลงประกาศ : 10 เม.ย. 2569
  • อัพเดทล่าสุด : 10 เม.ย. 2569 15:50:31 น.
  • ที่อยู่ : โบทานิก้า เขาใหญ่ ใกล้ Scenical World Khao Yai
  • จังหวัด : นครราชสีมา
  • เบอร์โทรศัพท์ : 0996235149
  • Email : agent@thapropertyinvestor.net

รายละเอียดประกาศ

ขายคอนโด Botanica โบทานิก้า เขาใหญ่ หมูสี 3.5 ล้าน มีจริง | 50 ตร.ม. วิวภูเขา ตึก A ชั้น 6 ใกล้ถนนธนะรัชต์ (~70,000 บ./ตร.ม.)
.
TPI-2985
.
คอนโด Botanica เขาใหญ่ โซนหมูสี ขนาด 50 ตร.ม. ชั้น 6 ตึก A วิวภูเขา ระเบียงทิศใต้ ลมดี บรรยากาศเป็นส่วนตัว เหมาะกับคนที่อยากมีบ้านพักเขาใหญ่ในงบที่เข้าถึงง่าย ทำเลใกล้ถนนธนะรัชต์ และเชื่อมต่อถนนมิตรภาพได้สะดวก ระดับราคานี้ถือเป็นหนึ่งในตัวเลือกที่ตัดสินใจได้ง่ายในโครงการ Botanica
.
ที่ตั้ง ตำบลหมูสี อำเภอปากช่อง นครราชสีมา 30450
พิกัด https://maps.app.goo.gl/rkV7AU5tb6qQ4Yqq7
.
รายละเอียดทรัพย์
- Botanica Khao Yai (โบทานิก้า เขาใหญ่)
- ตึก A
- ขนาด 50 ตร.ม.
- ชั้น 6 วิวภูเขา
- ระเบียงทิศใต้ รับลมดี
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เข้าอยู่ได้ทันที
.
จุดเด่น + เหมาะกับใคร
- ขนาดกำลังดี อยู่สบาย ใช้พักจริงได้
- ชั้นบน วิวภูเขา ได้บรรยากาศเขาใหญ่ชัด
- ตึก A เข้าออกสะดวก
- ทำเลหมูสี ใกล้ถนนธนะรัชต์ และถนนมิตรภาพ
- รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และร้านสะดวกซื้อ ใช้งานง่าย
- โครงการบรรยากาศสงบ เหมาะกับคนที่อยากมีที่พักส่วนตัว
- เหมาะกับการถือเป็นบ้านพักเขาใหญ่ มากกว่าปล่อยเช่าระยะสั้น
- ราคานี้ใน Botanica เป็นระดับที่หาได้ไม่บ่อย
สถานที่ใกล้เคียง
- ถนนธนะรัชต์ ประมาณ 3 นาที
- ถนนมิตรภาพ ประมาณ 5 นาที
- 7-11 และร้านสะดวกซื้อ ประมาณ 3–5 นาที
- คาเฟ่และร้านอาหารเขาใหญ่ 5–10 นาที
- Palio เขาใหญ่ ประมาณ 10 นาที
- Makro / Lotus’s ปากช่อง ประมาณ 15–20 นาที
- อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ ประมาณ 15 นาที
.
ราคา 3,500,000 บาท เฉลี่ยประมาณ 70,000 บาท/ตร.ม.
ช่วยยื่น Pre-Approve สินเชื่อก่อนตัดสินใจ
รองรับลูกค้าคนไทยทำงานต่างประเทศ
.
ติดต่อ
062-5829666 (คุณเอ็มมี่)
Line OA: @thpropertyinvestor
www.thaipropertyinvestor.net

ประกาศ/โฆษณาอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

Elio DelRay Sukhumvit 64 Safe Convenient 8th Floor BTS Punnawithi

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » คอนโดมิเนียม 12 พ.ค. 2569

ราคา 9,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Ashton Asoke Safe Peaceful Convenient 12th Floor BTS Asoke

ราคา 30,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Ceil by Sansiri Private Convenient 10th Floor BTS Ekkamai

ราคา 32,000 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

Regent Home Bangna Safe Peaceful 23rd Floor BTS Bangna

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » คอนโดมิเนียม 11 พ.ค. 2569

ราคา 11,500 บาท

เข้าชม 1 ครั้ง

ขายโฮมออฟฟิศหรู 4 ชั้น ติดถนนนวลจันทร์ หน้ากว้าง 5.5 เมตร

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » ทาวน์เฮาส์ 11 พ.ค. 2569

ราคา 11,500,000 บาท

เข้าชม 2 ครั้ง

ลงประกาศฟรี ทั่วไทย