บ้านเดี่ยว บ้านพักตากอากาศติดทะเล โครงการปราณนภา ประจวบคีรีขันธ์ ถูกสุดในโครงการ

อัพเดทล่าสุด 8 เม.ย. 2569 10:14:10 น. เข้าชม 10 ครั้ง

ราคา 4,200,000 บาท

  • ผู้ลงประกาศ : บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด Central Home Property Co.,Ltd.
  • ความต้องการ : ต้องการขาย
  • สภาพสินค้า : สินค้าใหม่
  • วันที่ลงประกาศ : 8 เม.ย. 2569
  • อัพเดทล่าสุด : 8 เม.ย. 2569 10:14:10 น.
  • ที่อยู่ : ปราณนภา ใกล้ ทะเลปราณบุรี
  • จังหวัด : ประจวบคีรีขันธ์
  • เบอร์โทรศัพท์ : 0939695663
  • Email : chp2008propose@gmail.com

รายละเอียดประกาศ

รหัสทรัพย์ : N0128
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านพักตากอากาศติดทะเล โครงการปราณนภา ปากน้ำปราณ ถูกสุดในโครงการ
ที่ตั้ง : ถนนเลียบชายหาดปากน้ำปราณ ตำบลปากน้ำปราณ อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 77220

รายละเอียดทรัพย์
- บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ขนาดเนื้อที่ 85 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 190 ตารางเมตร
- บ้านพักตากอากาศติดทะเลปราณบุรี เหมาะสำหรับซื้อลงทุน ราคาถูกสุดในโครงการ
- 2 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องรับแขก, 1 ห้องครัว, 1 ที่จอดรถ
- เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง สภาพใหม่, Built-in ห้องนั่งเล่นและห้องครัว
- ฟรีเฟอร์นิเจอร์ (ยกเว้นชุดโต๊ะ-เก้าอี้หวายชั้น 1)
- ชั้นล่างปูพื้นกระเบื้อง, ชั้นบนปูกระเบื้องลายไม้
- มีความเป็นส่วนตัวสูง ไม่พลุกพล่าน อากาศถ่ายเท เหมาะสำหรับครอบครัว
- หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ เลขที่บ้านดี ส่งผลให้สำเร็จด้านการเงินและอำนาจวาสนา
- ค่าส่วนกลาง 2,000 บาท/เดือน (24,000 บาท/ปี) และค่าแม่บ้าน 2,000 บาท/เดือน (สามารถยกเลิกได้)

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชั่วโมง หนาแน่นและปลอดภัย และกล้องวงจรปิด CCTV ทั่วโครงการ
- สระว่ายน้ำ, สวนสาธารณะ

สถานที่และทำเลใกล้เคียง
- โรงพยาบาลอัศวิน อินเตอร์เนชั่นแนล, โรงพยาบาลปราณบุรี, โรงพยาบาลค่ายธนะรัชต์
- โรงเรียนบ้านปรือน้อย, โรงเรียนปากน้ำปราณ
- วนอุทยานท้าวโกษา (เขากะโหลก), วนอุทยานปราณบุรี
- หาดทรายน้อย, หาดเขากะโหลก
- วัดเกษตรกันทราราม
- เทสโก้ โลตัส ปราณบุรี
- ตลาดนัดลงเล, ตลาดเก่าปราณบุรี
- สถานีรถไฟปราณบุรี

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/LFSni4U2Z8SKxmweA

ราคาขาย  4,200,000  บาท 

สนใจติดต่อ    
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด    
Phone : 093-969-5663, 086-546-9741    
Office : 02-968-7199 Line : @central_home    
​​​​​​​Email : centralhome.realestate@gmail.com 

#ปราณนภา #ปากน้ำปราณ #บ้านพักตากอากาศติดทะเล #บ้านเดี่ยวปราณบุรี #บ้านติดทะเลราคาถูก #บ้านพักส่วนตัว #บ้านมือสองประจวบ #เขากะโหลก #บ้านทิศเหนือ #บ้านริมหาด #ขายบ้านปราณบุรี #บ้านพักตากอากาศติดทะเล #ปราณนภา #ปากน้ำปราณ #บ้านราคาถูกที่สุด #ใกล้เขากะโหลก #บ้านพร้อมอยู่ปราณบุรี #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายที่ดิน
#บริษัทเซ็นทรัลโฮมพร็อพเพอร์ตี้ #รับฝากขายอสังหาฟรี #Centralhomeproperty #Agencyforrealestate

ประกาศ/โฆษณาอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

Ideo Mobi EastPoint Safe Quiet 11th Floor BTS Bangna

(กรุงเทพมหานคร) - อสังหาริมทรัพย์ » คอนโดมิเนียม 14 พ.ค. 2569

ราคา 13,000 บาท

เข้าชม 0 ครั้ง

Regent Home Bangna Safe Beautifully Decorated 6th Floor BTS Bangna

ราคา 12,000 บาท